|
กิจกรรมจิตอาสาพระราชทาน วันที่ 5 ธันวาคม 2564 |
![](images/205534663.jpg) |
วันที่ 5 ธันวาคม 2564 เทศบาลตำบลโนนสูง จัดกิจกรรมจิตอาสาพระราชทาน เนื่องในวันคล้ายวันพระบรมราชสมภพของพระบาทสมเด็จพระบรมชนกาธิเบศรมหาภูมิพลอดุลยเดชมหาราช บรมนาถบพิตร วันชาติ และวันพ่อแห่งชาติ โดยคณะผู้บริหาร พนักงานเทศบาล และจิตอาสาพระราชทาน ร่วมทำกิจกรรมบำเพ็ญประโยชน์ ทำความสะอาดบริเวณถนนหน้าสำนักงานเทศบาล<
|
|
|
|