|
ท่านอมรรัตน์ ปานเจริญศักดิ์ นายกเทศมนตรีตำบลโนนสูง พร้อมด้วยท่านสมพงษ์ หอมสนิทนายอำเภอโนนสูง พร้อมหัวหน้าส่วนราชการ ให้การต้อนรับ ท่านภูมิสิทธิ์ วังคีรี รองผู้ว่าราชการจังหวัดนครราชสีมา ในโอกาสลงพื้นท |
![](images/135478497.jpg) |
วันที่ 8 มิ.ย. 2565 ท่านอมรรัตน์ ปานเจริญศักดิ์ นายกเทศมนตรีตำบลโนนสูง พร้อมด้วยท่านสมพงษ์ หอมสนิทนายอำเภอโนนสูง พร้อมหัวหน้าส่วนราชการ ให้การต้อนรับ ท่านภูมิสิทธิ์ วังคีรี รองผู้ว่าราชการจังหวัดนครราชสีมา ในโอกาสลงพื้นที่ตรวจสภาพฝายกั้นน้ำบัว 2
|
|
|
|